
BARAZA LA TAIFA LA ELIMU YA UFUNDI NA 

MAFUNZO YA UFUNDI STADI 
 
 

 

 

MABADILIKO YA TAREHE ZA KUWASILISHA TAARIFA ZA 

WANAFUNZI KWA AJILI YA UHAKIKI WA SIFA ZA UDAHILI 

  

Baraza linavitaarifu vyuo vyote vinavyotoa mafunzo katika ngazi ya Astashahada 

na Stashahada kuwa dirisha la kuwasilisha taarifa za wanafunzi wa programu zisizo 

za Afya na Sayansi Shirikishi kwa Tanzania Bara kwa ajili ya uhakiki wa sifa za 

udahili - Awamu ya Pili kwa mwaka wa masomo 2025/2026, limesogezwa mbele. 

 

Dirisha litafunguliwa kuanzia tarehe 26 Septemba hadi 24 Oktoba 2025. 

  

Tunaomba radhi kwa usumbufu utakaojitokeza kutokana na mabadiliko haya. 

  

 

Imetolewa na Kitengo cha Mawasiliano na Masoko 

NACTVET 

21 Septemba, 2025 
 


